Ang FD-G-1 electric gynecological examination table ay gumagamit ng mga materyales na matibay at lumalaban sa kalawang, na nakakatulong sa pang-araw-araw na paglilinis at pagdidisimpekta ng ospital.
Maaaring isaayos ang taas ng ibabaw ng mesa ng pagsusuri, ang anggulo ng back board at ang leg board sa pamamagitan ng foot switch.
Kumpleto ang mga aksesorya, at may mga patungan sa balikat, mga strap sa balikat, mga strap sa pulso, mga hawakan, mga patungan sa binti, at mga palanggana sa lupa na may mga salaan bilang pamantayan.
Ang base ng mesa ng pagsusuri sa ginekolohiya ay may hugis-U na istraktura, na nagbibigay ng espasyo para sa paggalaw ng paa at binti para sa pang-araw-araw na gawain ng doktor.
Ang bed na ito para sa medikal na pagsusuri sa ginekolohiya, hindi lamang angkop para sa mga eksaminasyon sa ginekolohiya, kundi pati na rin para sa urolohiya ng lalaki
1.Walang Tahi na Foaming Mattress
Ang molding mattress ng electric gynecological examination table ay gumagamit ng pinakabagong seamless foaming technology, na lubos na nagpapabuti sa ginhawa ng pasyente.
2.Materyal na Lumalaban sa Kaagnasan
Ang lahat ng takip ng electric gynecological examination table ay gawa sa mga superior na materyales, na lumalaban sa kalawang, madaling linisin at disimpektahin.
3. Paglipat ng Paa
Nilagyan ng foot switch, madaling kontrolin ang iba't ibang paggalaw ng obstetric examination table.
4.Mga Accessory na Maraming Gamit
Bukod sa karaniwang shoulder rest, opsyonal din ang mga shoulder strap, handle, leg rest, leg pedal, waste basin, gynecological examination light o doctor chair.
Mga Parameter
| ModeloAytem | Mesa ng Elektrikal na Pagsusuri sa Ginekologiko ng FD-G-1 |
| Haba at Lapad | 1800mm * 550mm |
| Elevation (Pataas at Pababa) | 950mm / 680mm |
| Trendelenburg / Baliktad na Trendelenburg | 14°/ 17° |
| Likod na Plato (Pataas at Pababa) | 60°/10° |
| Sistemang elektro-motor | Jiecang |
| Boltahe | 220V/110V |
| Dalas | 50Hz / 60Hz |
| Kakayahang Kumpanya ng Enerhiya | 1.0 KW |
| Baterya | Oo |
| Kutson | Walang Tahi na Kutson |
| Pangunahing Materyal | ABS |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Pagkarga | 150 kg |
| Garantiya | 1 Taon |
SpamantayanMga aksesorya
| Hindi. | Pangalan | Mga Dami |
| 1 | Suporta sa Braso | 1 pares |
| 2 | Plato ng Paa | 1 Set |
| 3 | Kutson | 1 set |
| 4 | Hawakan | 1 pares |
| 5 | Paa Switch | 1 Set |