Ang FD-G-2 versatile obstetric table ay malawakang ginagamit para sa obstetric birthing, ginekolohiyang pagsusuri at operasyon.
Ang katawan, haligi, at base ng electric delivery table ay gawa sa 304 stainless steel, na lumalaban sa kalawang at madaling linisin.
Ang mga leg plate ay natatanggal, na nakakatulong sa postoperative recovery.
Dual control system, hindi lamang sa pamamagitan ng handheld remote control, kundi pati na rin sa pamamagitan ng foot switch.
Kumpletong mga aksesorya, karaniwan na may bersyong sumusuporta sa binti, mga pedal, palanggana ng dumi na may pansala, at opsyonal na ilaw para sa pagsusuri ng ginekolohiya.
Ang hugis-U na base ay hindi lamang nakakatulong sa katatagan ng operating table, kundi nagbibigay din ng sapat na espasyo sa binti para mabawasan ng doktor ang pagkapagod.
1.Sistema ng Dobleng Kontrol
Ang hand controller at foot switch ay nagsasagawa ng pangalawang kontrol upang matiyak ang kaligtasan ng operasyon at maisakatuparan ang iba't ibang posisyon.
2. Natatanggal na Plato ng Paa
Ang natatanggal na leg plate ng electric delivery table ay nagpapadali sa postoperative rest at nakakabawas ng postoperative pain
3.304 Hindi Kinakalawang na Bakal
Ang buong takip ng operating table ng ginekolohiya ay gawa sa mataas na kalidad na 304 stainless steel. Matibay, madaling linisin at disimpektahin.
4. Hugis-U na Base
Ang hugis-U na base ng gynecology obstetric table ay hindi lamang nagpapataas ng contact area sa pagitan ng base at ng lupa at ginagawa itong mas matatag, kundi nagbibigay din ng sapat na espasyo sa binti para sa trabaho ng mga medical staff upang mabawasan ang pagkapagod.
5. Mga Accessory na Maraming Gamit
Bukod sa karaniwang shoulder rest, opsyonal din ang mga shoulder strap, hawakan, leg rest, leg pedal, waste basin, at gynecological examination light na available.
Pmga arametro:
| ModeloAytem | Mesa ng Paghahatid ng Elektrisidad ng FD-G-2 |
| Haba at Lapad | 1880mm*600mm |
| Elevation (Pataas at Pababa) | 940mm/ 680mm |
| Likod na Plato (Pataas at Pababa) | 45°10° |
| Plato ng Upuan (Pataas at Pababa) | 20° 9° |
| Plato ng Paa Palabas | 90° |
| Boltahe | 220V/110V |
| Dalas | 50Hz / 60Hz |
| Baterya | Oo |
| Kakayahang Kumpanya ng Enerhiya | 1.0 KW |
| Kutson | Walang Tahi na Kutson |
| Pangunahing Materyal | 304 Hindi Kinakalawang na Bakal |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Pagkarga | 200kg |
| Garantiya | 1 Taon |
SpamantayanMga aksesorya
| Hindi. | Pangalan | Mga Dami |
| 1 | Suporta sa Braso | 1 pares |
| 2 | Hawakan | 1 pares |
| 3 | Plato ng Paa | 1 piraso |
| 4 | Kutson | 1 set |
| 5 | Basura | 1 piraso |
| 6 | Pag-aayos ng Clamp | 1 Pares |
| 7 | Saklay ng Tuhod | 1 Pares |
| 8 | Pedal | 1 Pares |
| 9 | Remote ng Kamay | 1 piraso |
| 10 | Paa Switch | 1 piraso |