Ang TDY-2 mobile operating table ay may kumpletong 304 stainless steel na kama at haligi, madaling linisin at panlaban sa polusyon.
Ang ibabaw ng mesa ay nahahati sa 5 bahagi: seksyon ng ulo, seksyon ng likod, seksyon ng puwitan, at dalawang natatanggal na seksyon ng binti.
Ang TDY-2 mobile operating table ay maaaring ilipat sa layong 340mm, na nagbibigay ng magandang perspektibo para sa C-arm habang isinasagawa ang operasyon, at maaaring gamitin kasama ng mga X-ray film box.
Dobleng joint head board, adjustable leg board na may gas spring. Gumamit ng mga silent caster na tatak Aleman. Mayroon ding opsyonal na one-button reset, one-button buckling at anti-buckling functions.
Ang multifunctional electrical operating table na ito ay angkop para sa iba't ibang operasyon, tulad ng abdominal surgery, obstetrics, gynecology, ENT, urology, anorectal at orthopedics, atbp.
1.Dobleng plato ng ulo ng magkasanib na bahagi
Ang double-joint head plate ng electrical operating table na ito ay malayang nakakapag-adjust ng taas ng headboard, na nagbibigay-daan sa pasyente na magkaroon ng komportableng anggulo ng ulo kapag nagsasagawa ng mga operasyon sa iba't ibang posisyon.
2. Ang Leg Plate ay maaaring Electric Control o Gas Spring Control
Ang leg plate ay maaaring kontrolin ng isang gas spring o maaaring i-upgrade sa electric control.
3. Opsyonal na Sistema ng Dobleng Kontrol
Ang hand controller at opsyonal na mga kontrol ng panel ay nag-aalok ng dobleng proteksyon para sa operasyon.
4.Malalaking Caster
Mga imported na German TENTE casters, matibay sa pagkasira at tahimik.
5. Naka-built-in na Rechargeable na Baterya
Ang TDY-2 electric operating table ay may high-performance rechargeable battery, na kayang matugunan ang mga pangangailangan ng 50 operasyon. Kasabay nito, mayroon itong AC power supply upang magbigay ng enerhiyang elektrikal at matiyak ang pinakamataas na kaligtasan.
6.Mas Opsyonal na Pagpipilian
Opsyonal na one-button reset, positive flexion at reverse flexion function.
Pmga arametro:
| ModeloAytem | TDY -2 Mobile Electric Operating Table |
| Haba at Lapad | 2100mm*550mm |
| Elevation (Pataas at Pababa) | 1000mm/700mm |
| Plato ng Ulo (Pataas at Pababa) | 45° 90° |
| Likod na Plato (Pataas at Pababa) | 90°/ 17° |
| Plato ng Paa (Pataas /Pababa / Palabas) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Baliktad na Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Pagkiling sa Lateral (Kaliwa at Kanan) | 15°/ 15° |
| Pagtaas ng Tulay ng Bato | ≥110mm |
| Pahalang na Pag-slide | 345mm |
| Pagbaluktot/Pagpabalik | Operasyon ng Kombinasyon |
| Lupon ng X-ray | Opsyonal |
| Panel ng Kontrol | Pamantayan |
| Sistemang elektro-motor | Jiecang |
| Boltahe | 220V/110V |
| Dalas | 50Hz / 60Hz |
| Kakayahang Kumpanya ng Enerhiya | 1.0 KW |
| Baterya | Oo |
| Kutson | Kutson ng Memorya |
| Pangunahing Materyal | 304 Hindi Kinakalawang na Bakal |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Pagkarga | 200 kg |
| Garantiya | 1 Taon |
Mga Karaniwang Kagamitan
| Hindi. | Pangalan | Mga Dami |
| 1 | Screen ng Anestesya | 1 piraso |
| 2 | Suporta sa Katawan | 1 pares |
| 3 | Suporta sa Braso | 1 pares |
| 4 | Suporta sa Balikat | 1 pares |
| 5 | Suporta sa Binti | 1 pares |
| 6 | Suporta sa Paa | 1 pares |
| 6 | Hawakan ng Tulay ng Bato | 1 piraso |
| 7 | Kutson | 1 Set |
| 8 | Pag-aayos ng Clamp | 8 piraso |
| 9 | Mahabang Pang-ayos na Pang-ipit | 1 pares |
| 10 | Remote ng Kamay | 1 piraso |
| 11 | Linya ng Kuryente | 1 piraso |