Ang lahat ng takip ay gawa sa 304 hindi kinakalawang na asero, madaling linisin at disimpektahin.
Ang materyal na hibla na gawa sa high light transmission ay angkop para sa paggamit sa X-ray.
Ang pinalapad na disenyo ng kutson ay nagbibigay-daan sa mga pasyente na mas komportableng humiga sa operating table.
Ang TDY-G-1 electro-hydraulic operating table ay gumagamit ng advanced hydraulic control system, maaasahang electromagnetic valves at oil pumps mula sa Taiwan, na nagsisiguro ng tahimik at matatag na pagganap.
1.UMababa ang antasPposisyon
2. Dobleng plato ng ulo ng magkasanib na bahagi
3.Bkasalanan-sa BatoBtagaytay
4. Built-in na Rechargeable na Baterya
5. Mga Mekanikal na Preno
| Modelo ng Aytem | TDY-G-1 Electric-Hydraulic OR Table |
| Haba at Lapad | 2080mm * 550mm |
| Elevation (Pataas at Pababa) | 820mm / 520mm |
| Plato ng Ulo (Pataas at Pababa) | 45°/ 90° |
| Likod na Plato (Pataas at Pababa) | 80°/ 20° |
| Plato ng Paa (Pataas /Pababa / Palabas) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Baliktad na Trendelenburg | 20°/ 20° |
| Pagkiling sa Lateral (Kaliwa at Kanan) | 15°/ 15° |
| Pagtaas ng Tulay ng Bato | 110mm |
| Sistemang elektro-motor | Chaoger mula sa Taiwan |
| Boltahe | 220V/110V |
| Dalas | 50Hz / 60Hz |
| Kakayahang Kumpanya ng Enerhiya | 1.0 KW |
| Baterya | Oo |
| Kutson | Kutson ng Memorya |
| Pangunahing Materyal | 304 Hindi Kinakalawang na Bakal |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Pagkarga | 200 kg |
| Garantiya | 1 Taon |
Smga karaniwang aksesorya
| Hindi. | Pangalan | Mga Dami |
| 1 | Screen ng Anestesya | 1 piraso |
| 2 | Suporta sa Katawan | 1 pares |
| 3 | Suporta sa Braso | 1 pares |
| 4 | Suporta sa Balikat | 1 pares |
| 5 | Suporta sa Binti | 1 pares |
| 6 | Suporta sa Paa | 1 pares |
| 7 | Hawakan ng Tulay ng Bato | 1 piraso |
| 8 | Mahabang Pang-ayos na Pang-ipit | 1 pares |
| 9 | Pag-aayos ng Clamp | 8 piraso |
| 10 | Remote ng Kamay | 1 piraso |
| 11 | Linya ng Kuryente | 1 piraso |
| 12 | Pedal | 1 Pares |