Ang TDY-Y-1electric hydraulic operating table ay gumagamit ng electric imported hydraulic transmission structure, na pumapalit sa tradisyonal na teknolohiya ng electric push rod transmission.
Mas tumpak ang pagsasaayos ng posisyon, mas pare-pareho at matatag ang bilis ng paggalaw, at maaasahan at matibay ang pagganap.
Tinitiyak ng hugis-Y na base ang katatagan at sapat na espasyo para sa mga binti.
Ang translation function at see-through bed board, na nilagyan ng C-arm, ay kayang magsagawa ng whole body X-ray scanning.
Ang dual control system, bukod pa sa handheld remote control, ay nilagyan din ng column emergency control system. Ang one-key reset function ay nagbibigay ng kahusayan sa trabaho ng doktor.
Ang electro-hydraulic integrated operating table na ito ay angkop para sa iba't ibang operasyon, tulad ng abdominal surgery, obstetrics, gynecology, ENT, urology, anorectal at orthopedics, atbp.
1.Sistema ng Dobleng Kontrol
Ang TDY-Y-1 Electric-Hydraulic operating table ay may dobleng paraan ng pagkontrol, ang isa ay wired controller, na may one-key automatic level reset function. At ang isa naman ay column emergency control system. Tinitiyak ng dalawang set ng magkakahiwalay na operating system na may parehong function na ang emergency control system ay maaari pa ring gumana nang maaasahan kahit na masira ang wired controller, na tinitiyak ang ligtas na paggamit ng operating table.
2. Magagamit para sa X-ray Scan
Ang ibabaw ng mesa ng electric-hydraulic OR table ay kayang dumaan sa mga X-ray, at isang guide rail ang naka-install sa ilalim ng mesa upang dalhin ang mga X-ray film box.
3. Tugma sa C-arm
Ang electric horizontal movement stroke ay 340mm, na nagbibigay ng tumpak at maginhawang espasyo sa pagpoposisyon para sa C-arm, at kayang magsagawa ng whole-body X-ray nang hindi ginagalaw ang pasyente.
4. Mga Baterya na Maaaring I-recharge
Ang TDY-Y-1 Electric-Hydraulic surgical operating table ay nilagyan ng mga high-performance rechargeable na baterya, na kayang matugunan ang mga pangangailangan ng ≥50 operasyon, tinitiyak na gumagana ito nang walang panlabas na supply ng kuryente. Ang rechargeable na baterya ay hindi nangangailangan ng maintenance at maaaring gamitin nang matagal. Kasabay nito, ang AC power ay maaaring gamitin upang magbigay ng enerhiyang elektrikal upang matiyak ang pinakamataas na kaligtasan.
5.One-buttonResetFpagpapahid
Pinapadali ng bagong one-button reset function ang mga kumplikadong operasyon
Mga Parameter
| Modelo ng Aytem | TDY-Y-1 Mesa ng Operasyon na De-kuryente-Haydroliko |
| Haba at Lapad | 1960mm * 500mm |
| Elevation (Pataas at Pababa) | 1090mm / 690mm |
| Plato ng Ulo (Pataas at Pababa) | 60°/ 85°/0° |
| Likod na Plato (Pataas at Pababa) | 85°/ 40° |
| Plato ng Paa (Pataas /Pababa / Palabas) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Baliktad na Trendelenburg | 28°/ 28° |
| Pagkiling sa Lateral (Kaliwa at Kanan) | 18°/ 18° |
| Pagtaas ng Tulay ng Bato | 100mm |
| Pahalang na Pag-slide | 340mm |
| Posisyon na sero | Isang buton, karaniwan |
| Pagbaluktot/Pagpabalik | Operasyon ng Kombinasyon |
| Lupon ng X-ray | Opsyonal |
| Panel ng Kontrol | opsyonal |
| Butones ng paghinto para sa emerhensiya | Opsyonal |
| Sistemang elektro-motor | Chaoger mula sa Taiwan |
| Boltahe | 220V/110V |
| Dalas | 50Hz / 60Hz |
| Kakayahang Kumpanya ng Enerhiya | 1.0 KW |
| Baterya | Oo |
| Kutson | Kutson ng Memorya |
| Pangunahing Materyal | 304 Hindi Kinakalawang na Bakal |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Pagkarga | 200 kg |
| Garantiya | 1 Taon |
Smga karaniwang aksesorya
| Hindi. | Pangalan | Mga Dami |
| 1 | Screen ng Anestesya | 1 piraso |
| 2 | Suporta sa Katawan | 1 pares |
| 3 | Suporta sa Braso | 1 pares |
| 4 | Suporta sa Balikat | 1 pares |
| 5 | Suporta sa Binti | 1 pares |
| 6 | Plato ng Paa | 1 pares |
| 7 | Hawakan ng Tulay ng Bato | 1 piraso |
| 8 | Kutson | 1 Set |
| 9 | Pag-aayos ng Clamp | 8 piraso |
| 10 | Remote Control | 1 piraso |
| 11 | Linya ng Kuryente | 1 piraso |
| 12 | Langis ng Haydroliko | 1 lata ng langis |