Ang electro-hydraulic operating table na ito ay nahahati sa 5 bahagi: seksyon ng ulo, seksyon ng likod, seksyon ng puwitan, dalawang maaaring paghiwalayin na seksyon ng binti.
Tinitiyak ng high light transmission fiber material kasama ang 340mm horizontal sliding na walang blind spot habang nag-X-ray scanning.
Ang electro-hydraulic operating table na ito ay may dual control system upang matiyak ang walang aberyang operasyon.
Maaari itong lagyan ng multifunctional head frame at orthopedic traction frame.
Isang buton na function ng pag-reset, kayang ibalik ang orihinal na pahalang na posisyon. Isang buton na flexion at reverse flexion, electric leg board function, nakakatipid ng maraming oras.
Ito ay angkop para sa iba't ibang operasyon, tulad ng operasyon sa tiyan, obstetrics, ginekolohiya, ENT, urology, anorectal at orthopedics, atbp.
1.Mas Mahaba at Mas Malapad na Ibabaw ng Mesa
Ang haba ng ibabaw ng electro-hydraulic operating table ay maaaring umabot sa 2180mm, at ang lapad ay maaaring umabot sa 550mm, na angkop para sa mga pangangailangan ng ilang mga espesyal na grupo at maaari ring gawing mas komportable ang pasyente.
2. Sistema ng Dobleng Kontrol
Ang electro-hydraulic operating table ay may dual system na main control/auxiliary controller para matiyak ang walang aberyang operasyon.
3. I-flex at Muling i-flex at I-reset ang Isang Butones
Isang-button na function ng pag-reset, maaaring ibalik ang orihinal na pahalang na posisyon, isang-key na flexion at reverse flexion
4. Opsyonal na De-kuryenteng Inayos na Plato ng Paa
Ang plug-in modular na disenyo ng leg plate ay kayang i-adjust ang leg plate nang elektrikal, na lubos na nakakatipid sa oras ng pag-aayos ng posisyon.
5. Built-in na Rechargeable na Baterya
Ang TDY-Y-2 electric-hydraulic operating table ay may high-performance rechargeable battery, na kayang matugunan ang mga pangangailangan ng 50 operasyon. Kasabay nito, mayroon itong AC power supply upang magbigay ng enerhiyang elektrikal at matiyak ang pinakamataas na kaligtasan.
Pmga arametro
| ModeloAytem | TDY-Y-2 Electro-Hydraulic na Mesa ng Operasyon |
| Haba at Lapad | 2170mm*550mm |
| Elevation (Pataas at Pababa) | 1100mm/ 690mm |
| Plato ng Ulo (Pataas/Pababa/Nababaluktot) | 45°/ 90°/ 40° |
| Likod na Plato (Pataas at Pababa) | 85°/ 40° |
| Plato ng Paa (Pataas /Pababa / Palabas) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Baliktad na Trendelenburg | 30°/ 30° |
| Pagkiling sa Lateral (Kaliwa at Kanan) | 20°/ 20° |
| Pagtaas ng Tulay ng Bato | 100mm |
| Pahalang na Pag-slide | 350mm |
| Posisyon na sero | Isang buton, karaniwan |
| Pagbaluktot/Pagpabalik | Operasyon ng Kombinasyon |
| Lupon ng X-ray | Opsyonal |
| Panel ng Kontrol | Pamantayan |
| Butones ng paghinto para sa emerhensiya | Pamantayan |
| Sistemang elektro-motor | Chaoger mula sa Taiwan |
| Boltahe | 220V/110V |
| Dalas | 50Hz / 60Hz |
| Kakayahang Kumpanya ng Enerhiya | 1.0 KW |
| Baterya | Oo |
| Kutson | Kutson ng Memorya |
| Pangunahing Materyal | 304 Hindi Kinakalawang na Bakal |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Pagkarga | 300 kg/ 350 kg |
| Garantiya | 1 Taon |
Amga aksesorya
| Hindi. | Pangalan | Mga Dami |
| 1 | Screen ng Anestesya | 1 piraso |
| 2 | Suporta sa Katawan | 1 pares |
| 3 | Suporta sa Braso | 1 pares |
| 4 | Suporta sa Balikat | 1 pares |
| 5 | Suporta sa Binti | 1 pares |
| 6 | Hawakan ng Tulay ng Bato | 1 piraso |
| 7 | Kutson | 1 Set |
| 8 | Pag-aayos ng Clamp | 8 piraso |
| 9 | Mahabang Pang-ayos na Pang-ipit | 1 pares |
| 10 | Remote Control | 1 piraso |
| 11 | Linya ng Kuryente | 1 piraso |
| 12 | Langis ng Haydroliko | 1 lata ng langis |