Ang TS-1 mechanical operating table ay gawa sa hindi kinakalawang na asero, na may mataas na mekanikal na lakas, resistensya sa kalawang at madaling linisin.
Ayusin ang taas ng ibabaw ng kama gamit ang hydraulic drive, at ayusin ang anggulo ng back leg plate gamit ang iba pang mga pantulong na kagamitan.
Matatag ang hugis-T na base ng hydraulic operating table at maaari ring magbigay sa mga doktor na nagtatrabaho nang matagal ng sapat na espasyo sa binti.
Mayroong dalawang pagpipilian: integral leg plate at split leg plate, na angkop para sa mga taong may iba't ibang pangangailangan ng mga mamimili.
1.T Base
Ang ergonomic na hugis-T na base ng manual operating table ay hindi lamang may mahusay na katatagan at kakayahang umangkop na paggalaw, kundi nagbibigay din sa mga doktor ng sapat na espasyo sa binti upang mabawasan ang pagkapagod sa mahabang trabaho.
2.Built-in na Tulay ng Bato
Ang built-in na lumbar bridge ay maaaring tumaas ng 110mm, na maginhawa para sa mga doktor na magsagawa ng operasyon sa bato.
3. Iba't ibang Kagamitan
Kabilang sa mga karaniwang aksesorya ang suporta sa balikat, suporta sa balikat, suporta sa katawan, anesthesia screen, at suporta sa binti para mapadali ang iba't ibang operasyon.
4. Sistema ng Haydroliko na Pagtaas
Ito ay pinapagana ng haydroliko, at ang taas ng mekanikal na ibabaw ng mesa ng operasyon ay inaayos ng pedal ng paa. Ito ay tumatakbo nang maayos at tahimik. Maaari itong gumana nang normal kahit na patay ang kuryente. Para sa mga lugar na may hindi matatag na kuryente, maaaring pumili ng mga mesa ng operasyon na haydroliko.
5.Integral na Plato ng Paa o Split Leg Plate
Mayroong simpleng bersyon ng pangkalahatang leg plate, at abot-kaya ang presyo. Mayroon ding split leg plate, na maaaring isaayos pataas at pababa, at maaaring palawakin palabas upang mapadali ang iba't ibang operasyon sa ibabang bahagi ng katawan.
Pmga arametro
| Modelo ng Aytem | TS-1 Mekanikal na Mesa ng Operasyon |
| Haba at Lapad | 1980mm*500mm |
| Elevation (Pataas at Pababa) | 950mm/ 750mm |
| Plato ng Ulo (Pataas at Pababa) | 45°/ 90° |
| Likod na Plato (Pataas at Pababa) | 75°/ 30° |
| Plato ng Paa (Pataas /Pababa / Palabas) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Baliktad na Trendelenburg | 20°/ 30° |
| Pagkiling sa Lateral (Kaliwa at Kanan) | 20°/ 20° |
| Pagtaas ng Tulay ng Bato | ≥110mm |
| Kutson | Kutson ng Memorya |
| Pangunahing Materyal | 304 Hindi Kinakalawang na Bakal |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Pagkarga | 200 kg |
| Garantiya | 1 Taon |
Smga karaniwang aksesorya
| Hindi. | Pangalan | Mga Dami |
| 1 | Screen ng Anestesya | 1 Piraso |
| 2 | Suporta sa Katawan | 1 Pares |
| 3 | Suporta sa Braso | 1 Pares |
| 4 | Pahinga sa Balikat | 1 Pares |
| 5 | Saklay ng Tuhod | 1 Pares |
| 6 | Pag-aayos ng Clamp | 1 Set |
| 7 | Kutson | 1 Set |