Ang manual operating table na TY ay angkop para sa thoracic at abdominal surgery, ENT, obstetrics at gynecology, urology at orthopedics, atbp.
Ang balangkas, haligi, at base ay gawa sa hindi kinakalawang na asero, madaling linisin at lumalaban sa kalawang.
Ang mekanikal na operating table ay itinataas at ibinababa gamit ang isang pedal oil pump, na tumatakbo nang maayos, ligtas, at maaasahan. Ang lahat ng iba pang mga galaw ay pinapatakbo ng mga mekanikal na gear.
Ang hydraulic operating table na ito ay nangangailangan na ang leg plate ay maaaring itupi, idiin, at tanggalin, at madali rin itong isaayos. Mayroon itong base na hugis-T.
1.Tungkulin ng Pag-ikot
Maaaring iikot ang manu-manong operating table nang 360°, maaaring isaayos ng mga doktor ang anggulo ayon sa kanilang postura habang isinasagawa ang operasyon, na lubos na nagpapataas ng espasyo sa operasyon habang isinasagawa ang operasyon. (Opsyonal)
2.Mabilis na Paglipat sa Flex Position
Ang operating table ay nangangailangan ng 200°pag-urong (pagbaluktot) sa ibabaw ng mesa nang sabay-sabay sa pamamagitan ng pagpapatakbo ng hawakan, na maaaring gamitin upang palitan ang tungkulin ng lumbar bridge.
3. Dobleng Patong na Mesa
Ang tabletop ay nangangailangan ng double-layer composite tabletop, mababang X-ray absorption coefficient, at high-definition perspective effect.
4. Materyal na Hindi Kinakalawang na Bakal
Ang frame, base, lifting column, at pangunahing istruktura ng transmisyon ay pawang gawa sa 304 stainless steel, na madaling linisin at kuskusin, lumalaban sa asido at kalawang, kaya tinitiyak na hindi ito kailanman kalawangin.
5. Haydroliko at Manu-manong Pagsasaayos
Ang pagbubuhat at pagbaba ng hydraulic operating table ay gumagamit ng uri ng pedal oil pump, na tumatakbo nang maayos, ligtas, at maaasahan. Ang lahat ng iba pang galaw ay pinapatakbo ng mechanical gear transmission head.
Pmga arametro
| Modelo ng Aytem | Manwal na Mesa ng Operasyon ng TY |
| Haba at Lapad | 2020mm*500mm |
| Elevation (Pataas at Pababa) | 1010mm/ 760mm |
| Plato ng Ulo (Pataas at Pababa) | 45°/70° |
| Likod na Plato (Pataas at Pababa) | 75°/ 15° |
| Plato ng Paa (Pataas /Pababa / Palabas) | 15°/ 90°/ 90° |
| Trendelenburg/Baliktad na Trendelenburg | 25°/ 25° |
| Pagkiling sa Lateral (Kaliwa at Kanan) | 20°/ 20° |
| Pagtaas ng Tulay ng Bato | ≥110mm |
| Kutson | Kutson ng Memorya |
| Pangunahing Materyal | 304 Hindi Kinakalawang na Bakal |
| Pinakamataas na Kapasidad ng Pagkarga | 200 kg |
| Garantiya | 1 Taon |
Smga karaniwang aksesorya
| Hindi. | Pangalan | Mga Dami |
| 1 | Screen ng Anestesya | 1 Piraso |
| 2 | Suporta sa Katawan | 1 Pares |
| 3 | Suporta sa Braso | 1 Pares |
| 4 | Pahinga sa Balikat | 1 Pares |
| 5 | Saklay ng Tuhod | 1 Pares |
| 6 | Pag-aayos ng Clamp | 1 Set |
| 7 | Kutson | 1 Set |